12a2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12a2

THPT Gia Lộc - GL - HD

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

uhm! hem aj chịu vào giới thiệu thì tớ zô zậy!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tupaxjnk

tupaxjnk

uhm! hem aj chịu vào giới thiệu thì tớ zô zậy! Empty
Bài gửiTiêu đề: uhm! hem aj chịu vào giới thiệu thì tớ zô zậy!   uhm! hem aj chịu vào giới thiệu thì tớ zô zậy! Icon_minitimeFri Aug 29, 2008 3:18 pm

ủa seo hem ai chịu vào giới thiệu zề mink thế nhỉ,thui để tớ tự vào đánh bóng bản thân cái nhở, hơhơ.Tớ Thêu đen nì,mọi người zẫn gọi là tú bà đoá,hehe. Dạo này lầu xank of tớ đang làm ăn fát đạt,các bạn nữ lớp mink ai có nhu cầu tìm việc cứ liên lạc zới tớ nhá,j chứ giúp dc các bạn tớ cũng thấy zui lém,mọi người zừa có công ăn việc làm, tớ lại dc thêm vài khách sộp, $$$ cứ gọi là đầy túi hehe:) ,lợi cả đôi đường còn j, nhở!Ai mà vào lầu xank của tớ đảm bảo ngày càng xink ra,thị nở cũng biến thành hoa hậu hết,tớ sẽ ưu tiên cho các bạn nữ lớp mink, đi đâu 1 bước tớ sẽ cho thằng đàn em đi theo hộ tống,cứ thế đã nhỉ. Có gì thắc mắc cứ vào diễn đàn ni hỏi tớ.
Tupaxink^^
do phuong

do phuong

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: uhm! hem aj chịu vào giới thiệu thì tớ zô zậy!   uhm! hem aj chịu vào giới thiệu thì tớ zô zậy! Icon_minitimeFri Aug 29, 2008 4:45 pm

Ặc ặc, sao lại kêu gọi các bạn nữ lớp mình vào cái chốn đó?

Mà thế hỏi nhỏ nhé, bao nhiêu $ một tháng? Ha ha ha.

Có cái ảnh nào thì post luôn lên đi.
http://360.yahoo.com/do_phuong_hd_87
xiaotou

xiaotou

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: uhm! hem aj chịu vào giới thiệu thì tớ zô zậy!   uhm! hem aj chịu vào giới thiệu thì tớ zô zậy! Icon_minitimeWed Sep 03, 2008 11:07 am

HÊ HÊ, ĐANG THẤT NGHIỆP ĐÂY, ĐI VÔ LẦU CỦA TÚ BÀ KIẾM VIỆC LÀM THÊM NÀO, THU NHẬP CAO, ỔN ĐỊNH, BIẾT ĐÂU LẠI CHĂN ĐƯỢC CON DÊ NON NÀO ĐÓ, CÓ KHI LẠI SƯỚNG CẢ ĐỜI ĐẤY NHỈ, HÍ HÍ HÍ, NÀO, XẾP HÀNG NÀO, AI ĐI, ĐĂNG KÍ CHO EM, EM SẼ NỘP LÊN TÚ BÀ CHO!! HÉ HÉ
http://360.yahoo.com/xiaotou_number1
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: uhm! hem aj chịu vào giới thiệu thì tớ zô zậy!   uhm! hem aj chịu vào giới thiệu thì tớ zô zậy! Icon_minitime

uhm! hem aj chịu vào giới thiệu thì tớ zô zậy!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giới thiệu thành viên
» kha` kha`! giới thiệu cái nhể! lâu ngày bà con wên bạn bè rồi!
» Các chú xem này, thiện tai thiện tai.
» tự giới thiệu đê!!!
» Giới thiệu chung