12a2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12a2

THPT Gia Lộc - GL - HD

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

đám cưới Huyền!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
xiaotou

xiaotou

Nữ

đám cưới Huyền!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: đám cưới Huyền!!!!   đám cưới Huyền!!!! Icon_minitimeSun Oct 05, 2008 7:37 pm

thế là thành viên thứ 3 của lớp, thành viên Thứ 2 của bàn bác Amin đã lên xe hoa về nhà chồng, hix hix!!!! Rolling Eyes Rolling Eyes
hôm nay đi đám cưới Huyền, hi hi hi hi, ôi ngưỡng mộ!! hê hê hê!!!! nhìn các bạn bạn nào cũng thật là khác mỗi mình mình là chẳng khác cái gì, hu hu hu hu hu hu!!!! lâu lắm mới gặp lại một số bạn....... hí hí hí, úi lại còn em Tuấn Anh nữa chứ, hí hí, trông khác quá, hí hí hí!!!!! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!

hôm nay không bít có đứa nào trong lớp chụp được ít ảnh nào post lên cho bà con Thưởng lãm không nhỉ, hí hí hí hí, đề nghị bà con nào chụp được ảnh lập tức up lên cho bà con ngắm nhé, ok!!! hê hê hê!!!
http://360.yahoo.com/xiaotou_number1
do phuong

do phuong

Nữ

đám cưới Huyền!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đám cưới Huyền!!!!   đám cưới Huyền!!!! Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 11:48 am

Thêu với Yến chụp nhiều ảnh đấy.

Mày mà không khác có mà tao đi đầu xuống đất. Xinh gái thế còn gì.

Đám cưới này mình có nhiều kỷ niệm quá, Phương nhỉ =)) Buồn cười chết.

Giờ bàn tao còn tao với Vân chưa chống lầy, Vân thì hôm nọ coi như đã ra mắt người yêu, hic hic.
http://360.yahoo.com/do_phuong_hd_87

đám cưới Huyền!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thống báo đám cưới Huyền!!!