12a2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12a2

THPT Gia Lộc - GL - HD

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

cảm phiền các bác lớp ta giúp em với!!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
xiaotou

xiaotou

Nữ

cảm phiền các bác lớp ta giúp em với!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: cảm phiền các bác lớp ta giúp em với!!!!   cảm phiền các bác lớp ta giúp em với!!!! Icon_minitimeTue May 06, 2008 4:40 pm

hè này em quyết tâm kiếm một đứa bồ để dẫn em đi chơi! các bác tư vấn cho em, em phải làm thế nào để kiếm được, hix hix, chứ không buồn chết cả hè chẳng biết đi đâu, chán như con gián ấy!

thế theo các bác, đám con trai thích kiểu con gái thế nào?
các bác chỉ bảo dùm, đểm em còn sửa chữa bản thân! hix hix!cảm phiền các bác lớp ta giúp em với!!!! 59cảm phiền các bác lớp ta giúp em với!!!! 83cảm phiền các bác lớp ta giúp em với!!!! 84
http://360.yahoo.com/xiaotou_number1
MaVeL

MaVeL

Nam

Bài gửiTiêu đề: DAI CA DAY ^0^ ------->   cảm phiền các bác lớp ta giúp em với!!!! Icon_minitimeTue May 06, 2008 8:40 pm

Khong an thua dau De Tu oi? Cung~ kho than that day' , kiem con ga nao ma` cha(n di chu' .ma` bi h toan` ga` cum' thoi , can than nha De Tu?? Smile Smile Smile Smile Smile
do phuong

do phuong

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm phiền các bác lớp ta giúp em với!!!!   cảm phiền các bác lớp ta giúp em với!!!! Icon_minitimeWed May 07, 2008 11:24 pm

Thích có người yêu hả, hôm nào đến lớp tao một chuyến, tha hồ mà chọn. Hic, ở chỗ tao á, con gái quý như vàng. Còn nói chung, con trai yêu bằng mắt, nhớ đấy.
http://360.yahoo.com/do_phuong_hd_87
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cảm phiền các bác lớp ta giúp em với!!!!   cảm phiền các bác lớp ta giúp em với!!!! Icon_minitime

cảm phiền các bác lớp ta giúp em với!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang