12a2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12a2

THPT Gia Lộc - GL - HD

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

hic nho lop minh qua moi nguoi oi

Go down 
do phuong
vanhai
6 posters
Tác giảThông điệp
vanhai

hic nho lop minh qua moi nguoi oi Empty
Bài gửiTiêu đề: hic nho lop minh qua moi nguoi oi   hic nho lop minh qua moi nguoi oi Icon_minitimeWed May 21, 2008 4:51 pm

dao nay di dau cung thay bang lang voi phuong no.Mau tim va mau do ay lam lai nho thoi con hoc sinh .Lai nho lop minh , nho nhung ngay dau moi quen, roi bat dau nhung ngay thang cung nhau song duoi mai nha 12a2.cung nhau chia se bao ki niem vui buon.bay gio thay lop minh xa qua, chang gap duoc ai.Ko biet luc nao moi hoi tu day du 12a2 day?
do phuong

do phuong

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hic nho lop minh qua moi nguoi oi   hic nho lop minh qua moi nguoi oi Icon_minitimeWed May 21, 2008 11:21 pm

Ối giời, vừa nghe đã thấy chất văn bừng bừng, đúng là 12a2 có khác, he he, chắc giờ tôi khô khan quá rồi, làm sao viết được những câu hay như thế!
http://360.yahoo.com/do_phuong_hd_87
xiaotou

xiaotou

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hic nho lop minh qua moi nguoi oi   hic nho lop minh qua moi nguoi oi Icon_minitimeThu May 22, 2008 4:19 pm

em phản đối, chỗ này là chỗ post ảnh mà, sao lại vô đây tâm sự thế này, vào box khác tâm sự chớ, hix hix hix, nhầm box rồi[img]hic nho lop minh qua moi nguoi oi 96183412[/img]
http://360.yahoo.com/xiaotou_number1
phamchang

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hic nho lop minh qua moi nguoi oi   hic nho lop minh qua moi nguoi oi Icon_minitimeFri May 30, 2008 4:41 pm

khiếp, nghe chị tổ trưởng viết sến thế he he. nổi da gà hết người
lol!
huyenxinh1612

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hic nho lop minh qua moi nguoi oi   hic nho lop minh qua moi nguoi oi Icon_minitimeMon Aug 25, 2008 1:59 pm

Very Happy ! tui thay hay mu`@!lop van ma khi nghe may loi do da noi da ga la sao?the ngay xua m xo phai la thanh vien lop a2 ko the ha con Chang kia? Sleep
do phuong

do phuong

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hic nho lop minh qua moi nguoi oi   hic nho lop minh qua moi nguoi oi Icon_minitimeMon Aug 25, 2008 10:48 pm

Ặc ặc, sao con bố lại đi gọi chị bố là con Chang, không được, không được, hôm nào bác cháu mày phải gặp nhau mà nhận họ hàng đi chứ, ko ra thể thống gì hết.
huyenxinh1612

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hic nho lop minh qua moi nguoi oi   hic nho lop minh qua moi nguoi oi Icon_minitimeTue Aug 26, 2008 7:56 pm

sunny !nhung bo oi! bac kieu gi ma lai noi xau em con the ha? ma bac chau gi chang bjothay bac mua cho chau cai keo mut nao? thiet la chan we! geek !
do phuong

do phuong

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hic nho lop minh qua moi nguoi oi   hic nho lop minh qua moi nguoi oi Icon_minitimeFri Aug 29, 2008 3:00 pm

Con thông cảm, giờ bác đi công tác xa, khi nào về chắc chắn là có quà miền Nam rồi. Quan trọng là phải ngoan, đứa nào ngoan cũng có quà.
tupaxjnk

tupaxjnk

Bài gửiTiêu đề: Re: hic nho lop minh qua moi nguoi oi   hic nho lop minh qua moi nguoi oi Icon_minitimeFri Aug 29, 2008 3:28 pm

Phương ới ời,seo tớ hem post dc ảnh lên là thế nào nhỉ.Tớ vào host an image rùi chọn ảnh trong máy tính lên rùi,xong ấn ok mà vẫn hem dc là thế nào? Chỉ cho tớ cách post nào
do phuong

do phuong

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hic nho lop minh qua moi nguoi oi   hic nho lop minh qua moi nguoi oi Icon_minitimeFri Aug 29, 2008 4:41 pm

Ừ, như thế đúng rồi, nhưng đấy mới chỉ là cho ảnh lên host thôi, tạm thời ảnh đang ở trên host chứ chưa vào trong bài viết được. Muốn cho ảnh vào bài viết, thì khi host image rồi, copy cái link nó hiển thị ra đấy, rồi vào chỗ Image (bên cạnh Host an Image), paste link vào đó, thế là OK.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hic nho lop minh qua moi nguoi oi   hic nho lop minh qua moi nguoi oi Icon_minitime

hic nho lop minh qua moi nguoi oi
Trang 1 trong tổng số 1 trang