12a2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12a2

THPT Gia Lộc - GL - HD

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

hic lam the nao post anh len nhi?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
vanhai

hic lam the nao post anh len nhi? Empty
Bài gửiTiêu đề: hic lam the nao post anh len nhi?   hic lam the nao post anh len nhi? Icon_minitimeWed May 21, 2008 4:53 pm

hic tui ag mo qua cac pac ah.Dang hoi con mu Do Phuong post anh the nao no lai out , minh thi chang biet cai gi ca.Dung la.....ai co long hao tam day ban chut .Nguoi ta bao biet thi thua thot ko biet thi dua cot ma nghe , nha tui ko co cot tui dua ghe tui nghe day
do phuong

do phuong

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hic lam the nao post anh len nhi?   hic lam the nao post anh len nhi? Icon_minitimeWed May 21, 2008 11:20 pm

Muốn ảnh hiện ra đầu tiên phải có một nơi lưu ảnh, ở đây chúng ta lưu trên 1 host, do đó phải có đường dẫn dẫn đến ảnh, khi post thì post đường dẫn này cùng các thẻ html, ở đây là hic lam the nao post anh len nhi? đường dẫn ở đây.
Đầu tiên phải up ảnh lên host (vì ảnh trên máy mình), vào phần viết bài ấy, tìm chỗ nào có chữ "host image", tải ảnh từ máy tính lên, nó sẽ cho ra link lưu giữ ảnh đó, cop link đó lại rồi nhét vào cặp thẻ kia, thế là ra. Chúc thành công.
http://360.yahoo.com/do_phuong_hd_87
HuongDiu

Bài gửiTiêu đề: Re: hic lam the nao post anh len nhi?   hic lam the nao post anh len nhi? Icon_minitimeWed Jan 07, 2009 11:02 am

lol! lol! lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hic lam the nao post anh len nhi?   hic lam the nao post anh len nhi? Icon_minitime

hic lam the nao post anh len nhi?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» post thử vài cái hình vui lên nào!!!!
» ô hô! post vài cái ảnh của mình lên nhể! không thiên hạ nó cười!!!
» post anh len di,sao ma it anh the???????????
» theo nguyen vong cua ca nha se post anh cua ban Oanh beo ne`.hehehe