12a2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12a2

THPT Gia Lộc - GL - HD

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

tự giới thiệu đê!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
xiaotou

xiaotou

Nữ

tự giới thiệu đê!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: tự giới thiệu đê!!!   tự giới thiệu đê!!! Icon_minitimeThu May 22, 2008 8:39 pm

hix hix hix!
em thấy chỗ này chưa có bác nào vô giới thiệu gì hết, tên là các thành viên 12a2 chắc phải từng thành viên 1 vô đây vẽ vài dòng nhể, hê hê!!

chào các bác, em tên phạm phương đây, hê he, ngày trước khi còn học với các bác, em là đứa ít nói, hix hix, lầm lì, các bác nhìn thấy nhiều bác thấy sợ nhể, T_T ngày đó các bác chẳng chơi với em mấy gì, hix hix, em toàn chơi lủi thủi được với mấy đứa, hix hix, cô đơn, hồi đó, em cũng chẳng biết tại sao, nhưng có vẻ em chơi không được thân với mọi người lắm. mọi người cũng chơi không được thân với em lắm, hix hix hix

bây giờ vô diễn đàn, hình như tới lúc này, em là đứa lắm mồm nhất nhể, hix hix, em post được khá nhiều bài rồi, he he có vài bài bị chúng nó phê bình thế có đau không chớ, toàn nhìn mặt tiêu cực chẳng chịu thừa nhận mặt tích cực của em, hix hix, em chăm chỉ post bài thì phải tuyên dương chớ, thôi em tự tuyên dương mình vậy, em nhân mình là thành viên tích cực nhất, hê hê hê!!!

em đang học trên này, cuộc sống chật vật cơ cực như mọi đứa học trên này, nhà cửa tạm bợ, ăn uống kham khổ đói kém vì thế mà từ khi lên đại học tới nay , em vẫn chưa thoát khỏi cái bóng đen ám ảnh biết bao năm nay, đó chính là con số 40 kí, hix hix hix!!!!

cũng có thể nói là do cái ngoài hình còm nhom đó của em mà bọn con trai chúng nó sợ, hix hix, chẳng ma nào nhòm ngó tới, trời ơi, buồn, thế có bác nào có bạn nào đẹp trai, học giỏi, chung thủy, trước sau như một không, giơi thiệu em cái, hix hix, em đảm bảo là nếu như yêu bạn ấy chưa tới 1 tháng em quyết tâm không bỏ. hix hix.

giúp em nhé các bác, trăm sự nhờ các bác đó,

hê hê, giới thiệu hơi vô duyên, nhưng không sao, con người nó có duyên là được, hix hix, em ăn nói không được hay, nhưng em có nhiều nét duyên thầm, hê hê!!!!!

lol! thế nhé các bác, bác nào mai mối thành công cho em, em sẽ mời đi một chầu bia, không say không về!!!

tạm giới thiệu thế cái đã, khi nào nghĩ ra cái gì nữa, em lại giới thiệu tiếp, hix hix
http://360.yahoo.com/xiaotou_number1
do phuong

do phuong

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tự giới thiệu đê!!!   tự giới thiệu đê!!! Icon_minitimeSat May 24, 2008 1:13 pm

OK, Phạm Phương là thành viên tích cực, tao thay mặt chủ tịch hội phụ nữ 12a2 tuyên dương mày vì có thành tích xuất sắc trong công cuộc khai phá tri thức nhân loại, đồng chí Phương đã vượt qua biết bao trở ngại của bản thân để chiến đấu hết mình, mặc dù còn rất nhiều khó khăn.
Tôi, thay mặt bà con cô bác, họ hàng nội ngoại, cô dì chú bác, hôm nay, đến đây, xin gửi lời chia .... buồn sâu sắc nhất với hoàn cảnh có thể nói là éo le của đồng chí, cũng xin báo cáo với đồng chí rằng, tuy rằng hoàn cảnh còn nhiều khó khắn, hãy tiếp tục đóng góp những gì có thể cho diễn đàn này.
Tôi xin tặng đồng chí một tràng pháo tay " ròn rã" nhất. lol!
http://360.yahoo.com/do_phuong_hd_87
xiaotou

xiaotou

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tự giới thiệu đê!!!   tự giới thiệu đê!!! Icon_minitimeSat May 24, 2008 1:19 pm

có mỗi bác là hiểu và thông cảm cho em thôi, hix hix hix!!!

mà sao các bác không vô, post mỗi bác một bài giới thiệu như em nhể, cho nó đủ các mặt, ngày xưa các bác thế nào mọi người đều biết, hê hê, chỉ có điều từ khi lên đại học chẳng biết gì mấy. các bác cứ tự do giới thiệu về thành tích trong những năm đại học đê, hê hê hê, lol!
do phuong

do phuong

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tự giới thiệu đê!!!   tự giới thiệu đê!!! Icon_minitimeSat May 24, 2008 1:22 pm

Tại bác không nói rõ, nên em không hiểu rõ mục đích của Bác rồi, bác muốn bài đầu tiên sẽ là bài giới thiệu chung về lớp, rồi đến cô giáo chủ nhiệm, lớp trưởng, sau đó mới là mọi người. Tất nhiên là chúng ta sẽ tự viết bài về các thành viên, không nhất thiết phải tự viết về bản thân mình, vì như thế nó không khách quan cho lắm. Ý tưởng của bác là, mỗi topic sẽ nói về một member, có cả ảnh nữa, vì nguồn ảnh bây giờ chưa có, nên mới chỉ post tạm bài về lớp thôi. Nếu em mô tả được ai thì cứ post đê, để bác kiếm ít ảnh.
http://360.yahoo.com/do_phuong_hd_87
xiaotou

xiaotou

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tự giới thiệu đê!!!   tự giới thiệu đê!!! Icon_minitimeSat May 24, 2008 1:34 pm

ô thế à, thế thì em sẽ viết một bài thật hoành tráng mô tả bác, hê hê hê, để đó, em nghĩ ra
mày này, em mô tả em cũng khách quan đấy chớ, có gì sai trái, khai khống đâu, hê hê hê!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tự giới thiệu đê!!!   tự giới thiệu đê!!! Icon_minitime

tự giới thiệu đê!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giới thiệu chung
» uhm! hem aj chịu vào giới thiệu thì tớ zô zậy!
» Giới thiệu thành viên
» kha` kha`! giới thiệu cái nhể! lâu ngày bà con wên bạn bè rồi!
» ô hô! post vài cái ảnh của mình lên nhể! không thiên hạ nó cười!!!